Home » Blog » politics » Namachanja khapoya sends letter to the youths

Namachanja khapoya sends letter to the youths

State of the Nation maandamano review

by Namachanja Khapoya

YUTMAN Makajana gotekeni! Rastafelas gotekeni manze! Eastlando Rada! Boom! Boom! Boom! Jogoo road yote nawahata deadly! Wazito wa Ulolo Aire sana! Ukongo gotekeni! Shauri!Mbote! Ofaro! Jeri! Salem! Buru! Savo! Doni! Pipu! Emba! Farova! Koma! Namba nane! 111 massive! Ungem! Ungwaro! Kinoo! Gethu! Kamagera wote Gotekeni. Gotekeni mraia! Gotekeni Sana! Maempress nimewamiss! Saseni wasupa! Mko how? Nawafeeel vinoma! Aki chukueni hugs and kisses zangu. Nawalombotov vinaaa! Makajana nimekuwa kushikika for long. Leo nimecheki niwachoree hii letter manze. Juu mi ni nyinyi na nyinyi ni Mimi. UDA ama ODM ni vako makajana. Choreeni. Haidai. Makajana lazima tunego. Kabila yetu ni jamo. Ni yutiyuti. Makajana tuko kinenge, mabazu wako kwa maofe sikuhizi hawashiki nangos. Mafala hao! Hii gava inafaa ijue sisi ndio kusema. Na tulipea Hustler seat ndio asawazishie makajana. Kuna issues nafollow up na Hustler 001. Najua atatumake. Walai. Atatumake. Kitu ya FAO, tunadai mboka. Makajana tuomoke. Najua inafaa tujitume, na makajana hujituma deadly. Gova inafaa itueke fiti. Ile tax holiday Agwas ilikuwa apeane, Samoei atapeana. Tunadai WiFi pia. Mboka sikuhizi iko mtandao. Inafaa WiFi NAIROBI ikuwe Sare. Makajana wahustle online. Na itakuwa! Si ati nini. Itakuwa. Gova ni yetu. Ganji ni zetu, akuna kitu hawa wadhii watatushow. Makajana wengi wako neti juu ya chuodho! Kuburn tutaburn! Iyo tusichochane! Majenge waache ufala. Samoei tulikupee hii seat ukalie rada makajana, kwa nini majenge wanatutuma? Kwa nini tufungwe jela juu ya moshi? Si mpeleke mayut wanaburn rehab. Mnawapeleka Inda wamesanya nani? Wacheni umbwakni! Makajana, Edwin Sifuna ametry sana kama Senator wa Kanairo. Lakini bei yake bado ndogo. Hamsikii tunamtuma. Tunatuma moshadha! gichagi! Eeeni! Uyo mboys ni wa moshadha lakini si ati ni noma. Anadeserve chance, na amepewa, ya pili ndio sio yake. Ni yetu. Yetu manze. Mboys. Makajanaa, Unye alinihanda deadly. Uyo Bazu alikuwa na noma na mimi. Arbitrary arrests kama zote. Kwanza BURUBURU police! Mangati sana. So, makajana, Sifuna ako slow. Kitu ya kwanza, chuodho ikuwe legal ama ikuwe decriminalised. Makajana wamebambwa juu ya ndom wawasare. Msikuwe na noma. Mkinipee chance, nitabanja na Samoei. Na ikuwe ikuwe. Alafu tubonge na sauti moja. Mimi nikiwa hapa, niko humble, na nasurvive na grace ya Jah. Jah ashasema ishakuwa. Makajana tuomoke wote manze. Manze hang in there. Solution ishafika. Mkiniweka, nitawatingua mkibambwa. Wote manze. Hawa viongos mafala tuwatume ocha. Babu Owino ako Chungwa lakini ni boy ameweza. Big up Babu! Governor wa Kanairo ni mjamo. Tunadai kupea Sakaja round two lakini akae rada. Aweke makajana fiti. Nairobi hatutatolerate mafala kama Jalas. Hata wakue na kitita aje, tuwamange na wadhie na kou! Hapo aje makajana! Ngori! Boom Shaka! Shaka Laka! Regards,

Namachanja Khapoya Youths For Ruto Kenya Chairman.

You may also like

Leave a Comment